

HALMASHAURI YA MJI MAFINGA



29/01/2018

TANGAZO LA KAZI YA UJENZI WA MAJENGO KATIKA SHULE YA SEKONDARI CHANGARAWE

1. MKUU WA SHULE YA SEKONDARI YA CHANGARAWE ILIYOPO HALMASHAURI YA MJI WA MAFINGA ANAWATANGAZIA MAFUNDI WENYE SIFA KWA AJILI YA KUOMBA KUFANYA KAZI ZA UJENZI WA MAJENGO YAFUATAYO KATIKA SHULE YA SEKONDARI CHANGARAWE:-

- J JENGO LA BWENI (A)
- J JENGO LA BWENI (B)
- J JENGO LA MADARASA MATATU
- J JENGO LA BWALO LA CHAKULA
- J MATUNDU MATANO YA VYOO

2. MUOMBAJI ANATAKIWA AWE NA SIFA ZIFUATAZO:-

- AWE NI MKAZI WA MJI WA MAFINGA.
- AWE NA UJUZI WA KUTOSHA KUFANYA KAZI HIZO ZILIZOTAJWA
- AWE MWAMINIFU NA SI WA KUSIMAMIWA KWA KARIBU SANA
- AWE NA UZOEFU WA KAZI ZA UJENZI NA ZENYE UBORA WA VIWANGO VYA SERIKALI
- AWE NA AKAUNTI BENKI YA NMB AU TAWI LOLOTE HAPA MAFINGA
- AAINISHE KAZI KUBWA MBILI ALIZOFANYA HIVI KARIBUNI NA UJENZI UWE UMEFIKIA ANGALAU ASILIMIA TISINI (90%)

3. RAMANI YA JENGO PAMOJA NA NUKUU ZA BEI (QUOTATION) ZINAPATIKANA OFISI YA MKUU WA SHULE ILIYOPO SHULE YA MSINGI MAKALALA KUENZIA **SAA.2:00 ASUBUHI MPAKA SAA 9: 30 ALASIRI SIKU ZA KAZI.**

4. MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI **TAREHE 05/02/2018 SAA 4:00 ASUBUHI**, MAOMBI YOTE YAWASILISHWE OFISI YA MKUU WA SHULE CHANGARAWA, ATAKAYEWASILISHA BAADA YA HAPO MAOMBI YAKE HAYATAFANYIWA KAZI.

5. BARUA YA MAOMBI YA KAZI HIYO IFUNGWE KWENYE BAHASHA VIZURI NA KUANDIKWA ‘OMBI LA KUFANYA KAZI YA KUJENGA JENGO LA (AINISHA JENGO UNALOOMBA) SHULE YA SEKONDARI CHANGARAWA”, NA ISIWE NA ALAMA YOYOTE YA KUMTAMBULISHA MUOMBAJI JUU YA BAHASHA.

6. MUOMBAJI ANATAKIWA KULIPIA ADA YA MAOMBI KIASI CHA SHILINGI **30,000.00 (ELFU THELATHINI TU)** KATIKA OFISI YA MHASIBU MKUU WA SHULE YA SEKONDARI CHANGARAWA, FEDHA HIZI HAZITORUDISHWA NA KILA MAOMBI YA JENGO YANAJITEGEMEA.

**CLEMENCE W.ATHANAS
MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI CHANGARAWA**