

# Halmashauri ya Mji wa Mafinga

Mkoa wa Iringa

**Simu:** 026-2772393

**Faksi:** 026-2772070

**Tovuti:** [www.mafingatc.go.tz](http://www.mafingatc.go.tz)



Mkurugenzi Mji wa Mafinga,

S.L.P76,

Mafinga.

19 Juni 2018.

## TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Mafinga anawatangazia wananchi wote kuhusu uuzwaji wa viwanja katika maeneo mbalimbali ya Halmashauri ya Mji wa Mafinga.

Maeneo hayo ni kama ifuatavyo;-

### 01.Makalala –Kamadoleshi

- a) Eneo la makazi mita moja ya mraba (Square Metre) **Tshs 1200**
- b) Eneo la viwanda na biashara mita moja ya mraba (Square Metre) **Tshs 1500**

### 02.Ndolezi– kwa nyingo

- a) Eneo la makazi mita moja ya mraba (Square Metre) **Tshs 3000**

### 03.Kinyanambo “C” Kwa Kazikuboma

- a) Eneo la makazi mita moja ya mraba (Square Metre) **Tshs 3000**

### 04.Block W- Kinyanambo “C”

- a) Eneo la makazi na biashara mita moja ya mraba (Square Metre) **Tshs 3500**

**NB:** Eneo hili la Block W Kinyanambo “C” ndipo stendi kuu mpya ya Mji wa Mafinga inatarajiwa kujengwa, hivyo wahi fursa hii mapema.

Kwa maelezo zaidi fika katika ofisi zetu za ardhi Halmashauri ya Mji wa Mafinga au tembelea Tovuti yetu: [www.mafingatc.go.tz](http://www.mafingatc.go.tz)

Imetolewa na;

**Mkurugenzi Halmashauri ya Mji wa Mafinga**